![](UserFiles/images/header/nrinfenew.jpg)
ตรวจเยี่ยม และให้กำลังใจ การดำเนินการตรวจกระดาษคำตอบวัดผลสัมฤทธิ์ปลายภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565
08 มี.ค. 2566 17:29:29
460 |
Share
ตรวจเยี่ยม และให้กำลังใจ การดำเนินการตรวจกระดาษคำตอบวัดผลสัมฤทธิ์ปลายภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565
วันที่ 8 มีนาคม 2566 นางสาวประภาพร สุพรรณ์ รองผู้อำนวยการรักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการสถาบัน กศน.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ พร้อมด้วย นางปราณี ผลาพรหม ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอน้ำยืน นางสาวฉันทลักษณ์ ศรีผา ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสว่างวีระวงศ์ และนางพรพันธ์ อาทิเวช ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอดอนมดแดง สำนักงาน กศน.จังหวัดอุบลราชธานี ร่วมตรวจเยี่ยม และให้กำลังใจบุคลากรในสังกัด ในการดำเนินการตรวจกระดาษคำตอบวัดผลสัมฤทธิ์ปลายภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 หลักสูตรการศึกษานอกระบบระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน พุทธศักราช 2551 ซึ่งวันนี้เป็นวันตรวจของสำนักงาน กศน.จังหวัดอุบลราชธานี และสำนักงาน กศน.จังหวัดอำนาจเจริญ ณ ห้องปฏิบัติการตรวจกระดาษคำตอบภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
![](/UserFiles/images/1%20HOT%20NEWS/330309526_3632673960345475_7817748859373246198_n.jpg)
![](/UserFiles/images/1%20HOT%20NEWS/330295696_5943276142428263_5754627072830426385_n.jpg)
![](/UserFiles/images/1%20HOT%20NEWS/334288579_442555084717429_5459351202071037128_n.jpg)
![](/UserFiles/images/1%20HOT%20NEWS/330285367_661935465688098_2382259094599367735_n.jpg)
![](/UserFiles/images/1%20HOT%20NEWS/335029861_128713309941573_2279702550388680737_n.jpg)
![](/UserFiles/images/1%20HOT%20NEWS/330309526_3632673960345475_7817748859373246198_n.jpg)
![](/UserFiles/images/1%20HOT%20NEWS/330295696_5943276142428263_5754627072830426385_n.jpg)
![](/UserFiles/images/1%20HOT%20NEWS/334288579_442555084717429_5459351202071037128_n.jpg)
![](/UserFiles/images/1%20HOT%20NEWS/330285367_661935465688098_2382259094599367735_n.jpg)
![](/UserFiles/images/1%20HOT%20NEWS/335029861_128713309941573_2279702550388680737_n.jpg)