![](UserFiles/images/header/nrinfenew.jpg)
ตรวจเยี่ยม และให้กำลังใจ การดำเนินการตรวจกระดาษคำตอบวัดผลสัมฤทธิ์ปลายภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565
10 มี.ค. 2566 16:41:56
455 |
Share
ตรวจเยี่ยม และให้กำลังใจ การดำเนินการตรวจกระดาษคำตอบวัดผลสัมฤทธิ์ปลายภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 สำนักงาน กศน.จังหวัดชัยภูมิ และสำนักงาน กศน.จังหวัดร้อยเอ็ด
วันที่ 10 มีนาคม 2566 นางสาวประภาพร สุพรรณ์ รองผู้อำนวยการรักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการสถาบัน กศน.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ตรวจเยี่ยม และให้กำลังใจ การดำเนินการตรวจกระดาษคำตอบวัดผลสัมฤทธิ์ปลายภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 หลักสูตรการศึกษานอกระบบระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน พุทธศักราช 2551 ซึ่งเป็นการตรวจกระดาษคำตอบของสำนักงาน กศน.จังหวัดชัยภูมิ และสำนักงาน กศน.จังหวัดร้อยเอ็ด ณ ห้องปฏิบัติการตรวจกระดาษคำตอบภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
![](/UserFiles/images/1%20HOT%20NEWS/335610397_1154831201875067_8853527023280699646_n.jpg)
![](/UserFiles/images/1%20HOT%20NEWS/331514619_230439192706759_7036858763578408463_n.jpg)
![](/UserFiles/images/1%20HOT%20NEWS/331544161_1492603321146850_1476858594767275214_n.jpg)
![](/UserFiles/images/1%20HOT%20NEWS/331523535_1040379697350922_5589491771988548017_n.jpg)
![](/UserFiles/images/1%20HOT%20NEWS/335197535_568284478396843_3473858069134379563_n.jpg)
![](/UserFiles/images/1%20HOT%20NEWS/335610397_1154831201875067_8853527023280699646_n.jpg)
![](/UserFiles/images/1%20HOT%20NEWS/331514619_230439192706759_7036858763578408463_n.jpg)
![](/UserFiles/images/1%20HOT%20NEWS/331544161_1492603321146850_1476858594767275214_n.jpg)
![](/UserFiles/images/1%20HOT%20NEWS/331523535_1040379697350922_5589491771988548017_n.jpg)
![](/UserFiles/images/1%20HOT%20NEWS/335197535_568284478396843_3473858069134379563_n.jpg)