![](UserFiles/images/header/nrinfenew.jpg)
ตรวจเยี่ยม และให้กำลังใจ การดำเนินการตรวจกระดาษคำตอบวัดผลสัมฤทธิ์ปลายภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565
13 มี.ค. 2566 17:26:31
458 |
Share
ตรวจเยี่ยม และให้กำลังใจ การดำเนินการตรวจกระดาษคำตอบวัดผลสัมฤทธิ์ปลายภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 สำนักงาน กศน.จังหวัดกาฬสินธุ์ พร้อมส่งมอบไฟล์ผลตรวจกระดาษคำตอบและกระดาษคำตอบ
วันที่ 13 มีนาคม 2566 นางสาวประภาพร สุพรรณ์ รองผู้อำนวยการรักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการสถาบัน กศน.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ตรวจเยี่ยม และให้กำลังใจ การดำเนินการตรวจกระดาษคำตอบวัดผลสัมฤทธิ์ปลายภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 ซึ่งเป็นช่วงการตรวจของสำนักงาน กศน.จังหวัดกาฬสินธุ์ พร้อมส่งมอบไฟล์ผลตรวจกระดาษคำตอบและกระดาษคำตอบ ซึ่งดำเนินการตรวจเสร็จเรียบร้อยในวันนี้ ณ ห้องปฏิบัติการตรวจกระดาษคำตอบภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
![](/UserFiles/images/1%20HOT%20NEWS/335502086_1669208066842254_6801543299114552684_n.jpg)
![](/UserFiles/images/1%20HOT%20NEWS/334807158_741279167436160_8525880494174924835_n.jpg)
![](/UserFiles/images/1%20HOT%20NEWS/334808320_1337159527126542_5490255095547927_n.jpg)
![](/UserFiles/images/1%20HOT%20NEWS/334590426_145211771800814_550695225600387183_n.jpg)
![](/UserFiles/images/1%20HOT%20NEWS/334811283_871738183909724_7416520546706207017_n.jpg)